Vé máy bay đi Chi Lê giá rẻ nhất khi khởi hành từ Hà nội hoặc từ Tp.hcm

TUYỂN DỤNG - Vé Châu Phi - Vé Châu Mỹ - Vé Châu Úc - Hãng Bay  
Công ty Du Lịch Lý Hải là đại lý cấp 1 của nhiều hãng hàng không trong nước và quốc tế. Không chỉ bán vé máy bay rẻ mà dịch vụ chăm sóc khách hàng luôn luôn đặt lên hàng đầu.
TẠI SAO BẠN CHỌN LÝ HẢI <=> Điều Kiện Hãng Bay Nội Địa <=> Chính Sách Riêng Tư <=> Giấy tờ đi máy bay

Bảng giá vé máy bay đi chi lê giá rẻ nhất khi khởi hành từ hà nội hoặc từ tp.hcm vietjet air - jetstar - vietnam airlines, đại lý đặt vé máy bay đi chi lê giá rẻ nhất khi khởi hành từ hà nội hoặc từ tp.hcm giá rẻ, VÉ MÁY BAY LÝ HẢI. bang gia ve may bay di chi le gia re nhat khi khoi hanh tu ha noi hoac tu tp hcm vietjet air jetstar vietnam airlines, dai ly dat ve may bay di chi le gia re nhat khi khoi hanh tu ha noi hoac tu tp hcm gia re, ve may bay ly hai

Vé máy bay đi Chi Lê

Là một trong đất nước giàu có và nền kinh tế thị trường mở sẽ tạo điều kiện cho quý khách đến đây học tập và làm việc thuận lợi hơn nữa, nhưng nếu quý khách chọn chuyến đi du lịch hoặc đi công việc thì nên mua vé máy bay đi Chi lê giá rẻ, nhưng nếu quý khách chọn mua trong giờ hành chính thì nhân viên sẽ nhanh chóng giao nhận trong thời gian ngắn.

Đã bao giờ quý khách tự bỏ ra 5 phút để giữ chỗ miễn phí trực tiếp tại website hay quý khách chọn mua trực tiếp bằng cách gửi tin nhắn để nhân viên gọi lại miễn phí trong vài phút mà thôi, trong khi đó mỗi chuyến bay là một lộ trình tiện lợi để quý khách thoải mái trò chuyện, đọc báo, hoặc ăn uống nhẹ khi lên tàu bay.

Giá vé: 55.320.000 VND
Airline logo
Vietnam Airlines
Hồ Chí Minh
00:15
Punta Arenas
16:10
Điểm dừng: 2 điểm dừng
Tổng hành trình: 49h 55m
Lưu ý: Chặng này có thể không được hoàn vé
Airline logo
Vietnam Airlines
Hồ Chí Minh
Sân bay Tân Sơn Nhất
Cất cánh: 00:15
Paris
Sân bay Charles de Gaulle
Hạ cánh: 07:30
Hãng vận chuyển: Vietnam Airlines
Chuyến bay: VN11
Thời gian bay: 13h 15m
Máy bay: Unknow EQV
Dừng tại Paris - Sân bay Charles de Gaulle - Thời gian dừng: 16h 0m
Airline logo
Air France
Paris
Sân bay Charles de Gaulle
Cất cánh: 23:30
SCL
Hạ cánh: 10:05
Hãng vận chuyển: Air France
Chuyến bay: AF406
Thời gian bay: 14h 35m
Máy bay: Boeing 777-300ER
Dừng tại SCL - SCL - Thời gian dừng: 1h 40m
Sky Service
SCL
SCL
Cất cánh: 11:45
Punta Arenas
Sân bay Carlos Ibanez Del Campo
Hạ cánh: 16:10
Hãng vận chuyển: Sky Service
Chuyến bay: H211
Thời gian bay: 4h 25m
Máy bay: Airbus A320-100/200
Quá cảnh tại: Puerto Montt
Chuyến về
Lan Airlines
Punta Arenas
19:30
Hồ Chí Minh
07:10
Điểm dừng: 2 điểm dừng
Tổng hành trình: 49h 40m
Lưu ý: Chặng này có thể không được hoàn vé
Lan Airlines
Punta Arenas
Sân bay Carlos Ibanez Del Campo
Cất cánh: 19:30
SCL
Hạ cánh: 22:50
Hãng vận chuyển: Lan Airlines
Chuyến bay: LA284
Thời gian bay: 3h 20m
Máy bay: Airbus A321-100/200
Dừng tại SCL - SCL - Thời gian dừng: 17h 40m Lưu ý: Điểm dừng qua đêm
Airline logo
Air France
SCL
Cất cánh: 16:30
Paris
Sân bay Charles de Gaulle
Hạ cánh: 11:15
Hãng vận chuyển: Air France
Chuyến bay: AF401
Thời gian bay: 13h 45m
Máy bay: Boeing 777-300ER
Dừng tại Paris - Sân bay Charles de Gaulle - Thời gian dừng: 2h 45m
Airline logo
Air France
Paris
Sân bay Charles de Gaulle
Cất cánh: 14:00
Hồ Chí Minh
Sân bay Tân Sơn Nhất
Hạ cánh: 07:10
Hãng vận chuyển: Air France
Chuyến bay: AF258
Thời gian bay: 12h 10m
Máy bay: Boeing 777-200

Hiện nay, vé máy bay đi Chi lê giá rẻ được cập nhật 24/24 để quý khách tiện chọn mua ngay những ngày mong muốn, đặc biệt khởi hành ngày cuối tuần hoặc đầu tháng sau thì giá rẻ hơn từ 785.000vnd đến 1.963.000vnd, trong khi đó quý khách mua trước 2 tháng hoặc 3 tháng trở lên thì vé máy bay đi Chi lê giá rẻ thấp hơn 2.000.000vnd của các hãng nổi tiếng nhất hiện nay.

Thả ga mua sắm mang về những món quà kỉ niệm cho người thân miễn phí và không cần phải mua thêm gói hành lý tốn phí mà vẫn được miễn phí gói 7kg xách tay hoặc thêm gói 20kg khi di chuyển bằng máy bay, đặc biệt quý khách khởi hành từ Hà nội hoặc từ Tp.hcm với chuyến bay vào các buổi như: 8h00, 10h10, 12h20, 14h00, 15h15...v.v. Quý khách có thể chọn một trong những giờ bay tốt để di chuyển cùng người thân cuả mình.

BẠN NÊN XEM TRƯỚC KHI MUA VÉ

VIDEO TƯ VẤN 1 SỐ KINH NGHIỆM NHƯ:
1/ Cách mua vé giá rẻ, khuyến mãi?
2/ Kinh nghiệm mua vé đi liền, đi gấp?
3/ Cách mua vé và thanh toán khi ở xa?
4/ Có các hình thức đặt vé máy bay nào?
5/ Một số quy định cho trẻ em & em bé?
6/ Một số quy định hành lý + chổ ngồi?
7/ trường hợp mất vé, thay đổi thông tin vé?
8/ Hướng dẫn làm thủ tục lần đầu đi máy bay?


đặt vé máy bay đi mỹ khuyến mãi giá rẻ

đặt vé máy bay đi mỹ khuyến mãi giá rẻ
vé máy bay giá rẻ nhất tháng